ai cần driver của laptop thì post vào box này

Các bạn cho mình xin driver của laptop HP Dv3-4124tv sử dụng Windows 8 Pro 64bit với..
Hiện tại mình đang dùng driver của windows 7 mình thấy cũng tạm ổn nhưng chỉ có cái card màn hình là chưa có tương thích. Card màn hình của mình là Ati 5470, mình đã tìm ở nhiều nơi rồi nhưng vẫn tìm chưa có ra. Các bạn giúp mình với nha.

Vâng Cho Em Xin

Viện Trưởng
Ban quản trị
Các bạn cho mình xin driver của laptop HP Dv3-4124tv sử dụng Windows 8 Pro 64bit với..
Hiện tại mình đang dùng driver của windows 7 mình thấy cũng tạm ổn nhưng chỉ có cái card màn hình là chưa có tương thích. Card màn hình của mình là Ati 5470, mình đã tìm ở nhiều nơi rồi nhưng vẫn tìm chưa có ra. Các bạn giúp mình với nha.
trên trang HP củng chỉ có driver của Windows 7 mà thôi

Do dòng này Win8 vẫn chưa hỗ trợ nên bạn chịu khó chờ

Trên trang chính hãng của AMD (ATI) thì dòng này ATI Mobility cung cấp cho HP tự điều phối driver

hjx.. vậy là xong film.. mình chờ từ tháng 10 đến giờ mà vẫn chưa có driver.. hjx.. biết vậy mấy năm trước hok có mua cái máy này đâu.. chán quá đi.. hjx lúc trước mua mắt thấy sợ luôn.. biết vậy để đến bây giờ mua vừa rẻ vừa ngon..

bạn có thể giúp mình tìm những driver này không :

Realtek RTS-5229 CardReader Driver - Version: 6.2.9200.29065
Realtek RTL8192C PCI-E 802.11B/G/N 300M Wireless NIC Driver - Version: 2010.2.0530.2013
Qualcomm Atheros AR813X/AR815X/816X Series PCI-E Ethernet Controller Driver - Version: 2.1.0.21
Intel HD Graphics Driver - Version: 9.18.10.3272
Intel Management Engine Interface - Version: 9.5.10.1658
máy mình là Dell Vostro 5460 những driver này là mình quét bằng Driver Genius Professional sau khi cài toàn bộ driver tải từ trang chủ về.
Cảm ơn bạn trước nha.

Hi cả nhà. Mình tìm loan trên mạng mấy hum nay, giờ mới vào dc web này. Mong cả nhà giúm đỡ dùm. Tình hình là mình dùng em Panasonic CF-W7 mấy năm nay rùi. Bữa hôm bé nhà nghịch tẹo lun cái ổ cứng. Ổ thì mua mới hem sao nhưng toàn bộ driver mất sạch. Anh em nào trên 4R có làm ơn giúp đỡ dùm mình với. Cảm ơn anh em nhiều lắm lắm.

Mình vao trag chủ sony tìm không ra luôn nhưng khi vào goole search lại có người hỏi về dòng này, mình vào xem thì không tìm thấy driver nó là hàng made in Japan, co ai biết chỉ mình với ..e tks @@

Đầu trang