[Download][Tổng hợp] – Windows 10 bản chính thức từ MSDN

Mới tải xong window10 tối qua.Có mã sha1 ai có cùng file check giúp mình bản 32:
10240.16384.150709-1700.TH1_CLIENTENTERPRISE_S_EVAL_X86FRE_EN-US
aa8ce9cc9b660b31245622e49e0d183db355558f
Nó là cho 7 -> 10.Tối nay test thử xem window 10 mới này có cài được từ 10 insider enterprise.Hi vọng không tải không nữa.Mạng rùa mệt quá.Cũng mong cho không mất partition D,E như xp->7,7->8.
Đang làm tool check md5/sha1.Khi nào xong mình up lên mọi người test,ý kiến.
Hôm nay điểm danh.Lấy cái idman b18 của bạn

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
Mới tải xong window10 tối qua.Có mã sha1 ai có cùng file check giúp mình bản 32:
10240.16384.150709-1700.TH1_CLIENTENTERPRISE_S_EVAL_X86FRE_EN-US
aa8ce9cc9b660b31245622e49e0d183db355558f
Nó là cho 7 -> 10.Tối nay test thử xem window 10 mới này có cài được từ 10 insider enterprise.Hi vọng không tải không nữa.Mạng rùa mệt quá.Cũng mong cho không mất partition D,E như xp->7,7->8.
Đang làm tool check md5/sha1.Khi nào xong mình up lên mọi người test,ý kiến.
Hôm nay điểm danh.Lấy cái idman b18 của bạn
2 hôm nay mình bận quá chưa build đc bản mới của IDM giờ mình bắt đầu build đây :)

nhìn tài khoản fshare mà nản quá :(
hôm nọ có viện sỹ nào mát trời share tài khoản VIP fshare, 4share, tenlua,... nhưng giờ chả dung được :(
download bang tài khoản free biết tới bao giờ :(

em tạo usb cài win bằng tools của Microsoft ko được. báo lỗi không thể copy file vào usb mặc dù trước đó em đã format usb rồi.
nhân đây, cho em xin link download win 10 pro x64 riêng biệt. ở #1 là x86 và x64 gộp làm 1.

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
Bạn dùng thằng này để tạo usb cài windows 10 nhé :)
http://www.fshare.vn/file/Y6OO469IHOMV
cảm ơn bác. em cũng mới biết cái này.
cứ lựa chọn mặc định thôi bác nguyenlinhk55 nhỉ?
p/s: các bác admin/mod nên tạo một thớt chuyên thắc mắc win 10, thậm chí tạo 1 mục như từng làm với win 8. vừa gọn diễn đàn, vừa dễ trả lời những thắc mắc trăng tròn, trăng náu, trăng xế.

░░░░░░

Vi phạm nội quy
cảm ơn bác. em cũng mới biết cái này.
cứ lựa chọn mặc định thôi bác nguyenlinhk55 nhỉ?
p/s: các bác admin/mod nên tạo một thớt chuyên thắc mắc win 10, thậm chí tạo 1 mục như từng làm với win 8. vừa gọn diễn đàn, vừa dễ trả lời những thắc mắc trăng tròn, trăng náu, trăng xế.
Gộp phiên bản win cấp cao vào là được rồi,giờ cứ ra phiên bản windows mới lại phải thêm thì sau này nó nhiều mục lắm

Gộp phiên bản win cấp cao vào là được rồi,giờ cứ ra phiên bản windows mới lại phải thêm thì sau này nó nhiều mục lắm
mục em muốn nói tới là "Hỏi đáp thắc mắc Windows 8", để gọn như bác 7 thì thêm hậu tố "10" vào. nhưng bên trong đó thì loan cào cào, ai thắc mắc gì cũng tạo một "thớt". theo em để gọn thì chỉ có 1 "thớt" duy nhất, ai muốn hỏi gì thì vào đó mà hỏi, và quan trọng là search trước khi hỏi, hết số trang quy định thì lập "thớt" mới.

░░░░░░

Vi phạm nội quy
mục em muốn nói tới là "Hỏi đáp thắc mắc Windows 8", để gọn như bác 7 thì thêm hậu tố "10" vào. nhưng bên trong đó thì loan cào cào, ai thắc mắc gì cũng tạo một "thớt". theo em để gọn thì chỉ có 1 "thớt" duy nhất, ai muốn hỏi gì thì vào đó mà hỏi, và quan trọng là search trước khi hỏi, hết số trang quy định thì lập "thớt" mới.
Mỗi lỗi của mỗi người nó khác nhau,lập chung 1 thớt rất bất tiện,k phải ai cũng theo dõi đc hết,giả dụ như thớt lên tới page 10.hay 20,việc tìm đi tìm lại bài viết mệt lắm,cứ để thế này thôi

ms nói w10 kiểm tra bản quyền soft cài ,hơi ớn lạnh.không biết có xem quyền riêng không.giữ giúp mình bản 32,64.chưa biết khi nào tải đuuợc

chợt nhận ra là Microsoft không ra bản 10 Thin nhỉ, để em cài desktop cho ông già.
CPU Pentium Dual Core E5200/2500 gì đó, Ram 2 GB, VGA on, Hdd 80 GB thừa sức chạy nhể các bác?
nhu cầu chỉ có lướt web, xem phim online và chơi game vặt kiểu Sudoku thôi, không lưu chữ dữ lieu gì cả :D

Đầu trang