Đổi màu giao diện
Truyền thống

Ghép thuyết minh vào phim HD

Thảo luận trong 'Giải đáp thắc mắc về phần mềm' bắt đầu bởi anhhungxalo_koyeutocdo, May 20, 2013.

1. Ai biết có chương trình nào giúp tách và ghép phần thuyết minh ra vào phim không giúp e với?
    E đang xài phần mềm "mkvmerge GUI" nhưng chỉ mới tách được phần thuyết minh ra khỏi phim thôi còn ghép vào thì e chưa làm được. Ai làm được với phần mềm trên hoặc với phần mềm nào khác thì chỉ giúp e với.
    Thanks !!! undefinedundefinedundefined

ai có nhu cầu thì tải ứng dụng trên tại: http://www.mediafire.com/?ysfwy00rmugbpub
  2. phantichnhanh

phantichnhanh Trung Tá

mkvmerge GUI thì video là avi hoặc hoặc mkv còn audio là phải mp3 hoặc acc mới add đc mà bạn :|
  3. phantichnhanh

phantichnhanh Trung Tá

của bạn mới là bản 2.6 , mình có bản 4.1

41

mà bản này của bạn chưa có MKVExtract mà :P

bạn tải file đính kèm MKVExtract.rar . giải nén chép vào C:\Program Files\MKVtoolnix

rồi tạo shortcut cái vừa chép ra desktop mở lên add vào :)

1

bạn add cả video và audio vào nó hiện cả ở dưới phần tracks rồi bấm extract nó :)

hiện mình ko có file để làm chi tiết :) nhưng cái này ngày trước mình có làm 1 lần còn lưu :)

Đính kèm:

4. vậy bạn có phần mềm nào tương tự và đọc được file FLV ko vì mình xem phim chủ yếu toàn đuôi FLV thôi