GHOST Windows 8.1PRO_x64(UEFI)_X64_X86+Office2013PRO_Full_2014

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
sao em cài bản này xong,lúc shut down máy vào lại thì nó toàn đăng nhập = tài khoản của Anpc thế ạ..có ai giúp em chỉnh dc không?
Bạn vào trong manager vào tiếp local user and group vào tiếp user rồi chọn tài khoản administrator chuột phải chọn enable lên sau đó bạn swicht user hặc log off máy rồi bạn log on lại máy nếu hiện ra được tài khoản Administrator thì bạn vào tiếp các bước như trên rồi chọn tài khoản anpc chuột phải tick vào dấu disable đi rổi thử lại 1 lần nữa nhé :)
Nếu ko đc bạn cứ pm mình mình sẽ giúp :03:

Bạn vào trong manager vào tiếp local user and group vào tiếp user rồi chọn tài khoản administrator chuột phải chọn enable lên sau đó bạn swicht user hặc log off máy rồi bạn log on lại máy nếu hiện ra được tài khoản Administrator thì bạn vào tiếp các bước như trên rồi chọn tài khoản anpc chuột phải tick vào dấu disable đi rổi thử lại 1 lần nữa nhé :)
Nếu ko đc bạn cứ pm mình mình sẽ giúp :03:
nhưng như vậy thì cái acc administrator mình không đổi tên hay set pass dc hả bạn

Vậy bạn vẫn vào theo đường dẫn ở trên bạn chuột phải vô khoảng trống rồi creat 1 user và add user đó vào group administrator là ok :03:
em đã làm theo cách của bác rồi..nhưng khi restart máy mở lên thì nó vẫn đòi mình phải lựa chọn 1 trong 2 cái user..mà ý em muôn là khi mở máy lên là nó vào ngay cài user của em...
à tiện thể bác xem giùm em cái đường dẫn..h nó mặc định là AnPC lun rồi @@

Attachments

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
Sau khi bạn tạo xong đc acc mới khi thì bạn disable cái acc anpc khi đi. Còn cái đường dẫn thì bạn chuột phải vào mycomputer chọn properties chọn advanced system setting rồi trong đó có phầm computer name and domain....... bạn click và change setting rồi đặt tên máy theo mong muốn rồi click ok ok và khởi động lại máy xem sao nhé :)

Đầu trang