Đổi màu giao diện
Truyền thống

<hỏi> cách lấy lại địa chỉ gmail?

Thảo luận trong 'Giải đáp thắc mắc về phần mềm' bắt đầu bởi hoilachinh, May 28, 2011.

1. hoilachinh Binh Nhất

Hiện tại mình bị mất địa chỉ gmail. mình có chọn câu hỏi bí mật và email phụ. Nhưng bây giờ bị mất, người ta đã thay đổi luôn cả câu hỏi bí mật, số điện thoại và email phụ luôn rồi
    ==> các bạn nào biết cách lấy lại thì giúp mình với

thanks các bạn
    1 person likes this.
  2. Mr.Calvados

Mr.Calvados Cục Trưởng Cục Phân Cục Ban quản trị

Vậy thì vô phương cứu chữa. Chỉ có các thông tin đó để xác nhận chủ tài khoản thôi.
    2 người like bài này.
  3. hoilachinh

hoilachinh Binh Nhất

mình không hiểu sao mà nó lại lấy được email của mình nữa
    mới đầu mình cho nó pass vào, nó thay đổi pass của mình--> mình lấy lại bằng email phụ, thay đổi pass, nhưng lúc sau mình lại bị mất. --> nó thay đổi luôn email phụ, số điện thoại,...
    máy mình k bị dính keylog
    @_@
    1 person likes this.
  4. dungphuong1102

dungphuong1102 Thủ Quỹ BVTH

mất hết cả thông tin thì không lấy lại được đâu bạn ơi.
    Thành thật chia buồn
    1 person likes this.
  5. Mr.Calvados

Mr.Calvados Cục Trưởng Cục Phân Cục Ban quản trị

Cho nó pass = cho nó info khác nữa =)) Câu hỏi phụ, email phụ, ngày tháng năm sinh.

Lấy đc email cũng có nhiều mục đích. Nhưng chắc là mục đích xấu thôi. Bạn nên thông báo cho bạn bè biết để tránh bị lừa và mang tiếng ko hay =.=
    1 person likes this.
  6. dvdung1982

dvdung1982 Y tá Ban quản trị

hết thuốc rồi. rút kinh nghiệm lần sau nhé
    1 person likes this.
  7. hoilachinh

hoilachinh Binh Nhất

+ mất email thì chắc là chắc cú rồi
    nhưng mà mình k hiểu vì sao nó lại lấy được
    khi mình fát hiện nó lấy mail, mình đã lấy lại pass bằng email phụ. số điện thoại vẫn của mình, email phụ vẫn đấy. nhưng một lúc sau thì lại bị mất pass, email phụ, sdt cũng thay đổi luôn
    mình đưa lên đây là để thảo luận xem la thế nào, sao nó làm được như vậy? ae nào có cao kiến tham gia mình với

+ vậy khi mà mình bị mất pass, là coi như mất mail luôn đúng không các bạn. những câu hỏi bí mật, email phụ... đều có thể thay đổi đuợc hết mà
    1 person likes this.
  8. VÂNG CHO EM CHỊU

VÂNG CHO EM CHỊU Lang băm Ban quản trị

:117: tìm ra nó và up sọt thôi
    1 person likes this.