KMSnano v25 Final - Crack Windows 8 và Office 2013 dễ dàng

mấy bạn cho hỏi,mình đã crack office 2013 bằng Microsoft Toolkit 2.4.8,giờ mình crack window 8.1 bằng cái này có được không,có bị đụng gì không vậy.

Mình active bằng KMSnano v.20 không thành công bạn ơi, không biết mình có đúng không, ban hướng dẫn lại giúp mình tý, cảm ơn nhiều..

Cần thêm 1 chú ý nữa. Đối Với Crack Office 2013: khi tiến hành Crack các bạn mở cửa sổ RUN bằng phím tắt cửa sổ Windown + R sau đó nhập Services.msc rồi gõ phím O để đi nhanh lên services có đầu là chữ O sau đó các bạn tìm Services Office Software Protection Platform chuột phải Chọn Propertions Disable Services này đi. sau khi Crack xong thỳ làm như bước trên và Enable lại Services này nhé ^^!
Anh chỉ chạy Nó đơn thuần thôi vẫn ngon lành mà Em ! (KMSnano v19 Final với office 2013 ) ! hay là có giới hạn thời gian à ??
office 2013 22 10 2013.png

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
Anh chỉ chạy Nó đơn thuần thôi vẫn ngon lành mà Em ! (KMSnano v19 Final với office 2013 ) ! hay là có giới hạn thời gian à ??
View attachment 45371
hihi hình Crack đc là ngon luôn còn bt em toàn phải tắt cái Services đó đi. nếu ko sẽ Crack ko thành công :D có 1 số máy mặc định là đã tắt thì cứ thế ta chạy Crack thoai :D

Tiếng Anh, tiếng Em trả biết tí nào mà thienthanty !mà nghe nói active by phone rắc rối lắm phải không Thienthanty ?

thienthanty

Bác sĩ
Ban quản trị
Tiếng Anh, tiếng Em trả biết tí nào mà thienthanty !mà nghe nói active by phone rắc rối lắm phải không Thienthanty ?
Thực ra thì nó hơi lằng nhằng thôi chứ chẳng cần biết tiếng mô cũng làm đc, google chỉ cách rất chi tiết đấy.
Còn nếu cảm thấy khó quá thì có thể xin trợ giúp tại link dưới, nên nhờ vào khuya khuya sẽ đc hỗ trợ rất nhanh :

thienthanty

Bác sĩ
Ban quản trị
Trong quá trình sử dụng thì bản win (office) active by phone & bản crack có gì khác nhau không thienthanty ?
Nếu Active by phone bạn sẽ có key bản quyền => có thể update fix bug trực tiếp từ Windows Update, còn dùng Crack thì hên xui ( Lúc trước dùng Crack Win7loader by Daz thì update tốt ). Tóm lại theo mình thì nên active by phone nếu dùng cho cá nhân, bản quyền lúc nào cũng tốt hơn.

Các bác cho em hỏi: máy em nó báo Win 8 sắp đến expiry date và sẽ 2h shut down 1 lần -> em down món này về và install private activation thì bị failed, bấm thử remove private activation thì 1 lát là nó ok và restart máy -› gỡ sạch đăng ký cũ và k vào đc win nữa! Giờ phải làm sao ạ? Hizzz...

Post by mobile :((

Sửa lần cuối::

To permanent activation:
1. Extract or copy all files in a permanent folder
2. Go to the permanent folder and run the script: RunTrigger.cmd
3. Every 5 months it will automatic reactivate.
Change Log:
- Faster convertion from Retail to VL.
- Avoid OEM Windows editions.
quote]
.
Các bạn vui lòng hướng dẫn rõ dùm mình phần này với, mình kg rành lắm.
cám ơn nhiều

░░░░░░

Vi phạm nội quy
Các bạn vui lòng hướng dẫn rõ dùm mình phần này với, mình kg rành lắm.
cám ơn nhiều
Hướng dẫn:
1. Kích đúp vào tập tin KMSnano.exe.
2. Chờ cho tập tin giải nén.
3. Chờ cho quá trình kích hoạt đến khi kết thúc.
4. Hoàn tất.

Để kích hoạt vĩnh viễn:
1. Trích xuất hay sao chép tất cả các tập tin trong một thư mục
2. Chuyển đến thư mục và chạy RunTrigger.cmd
3. Mỗi 5 tháng nó sẽ tự động kích hoạt lại.

Đầu trang