Đổi màu giao diện
Truyền thống

Phần mềm xem TV:các kênh HBO,star movie phụ đề TV

Thảo luận trong 'Phần mềm Internet, Chat, Download' bắt đầu bởi tan51xd, Aug 23, 2008.

1. tan51xd Binh Nhất

Với phần mềm này bạn có thể thoải mái xem phim phụ đề việt trên HBO và star move không mất phí,ngoài ra còn xem được tất cả các kênh TH thế giới.

Phần mềm này hiện tại chỉ tích hợp cho IE.

http://www.box.net/shared/vrgzlfignu
  2. rambolo

rambolo Binh Nhì

Các bạn sử dụng firefox thì cài add-ons coi TV trực tuyến 56B2F">Tại đây

Giao diện trang đó đây, các bạn click vô chữ download như hình bên dưới:

Sau đó có thể click vô Tab download màu xanh hoặc click vô hai mirror 1 và 2 để download add-ons về và cài vô firefox:

Hoặc các bạn có thể vô trang này để coi tivi trực tuyến, hiện chỉ có 2 kênh Star movies và HBO chiếu trên đây( nếu mình không nhầm thì 2 kênh này lấy từ Star movies và HBO truyền hình cáp của Việt Nam nên các phim phần lớn đều có phụ đề Việt), giao diện rất thân thiện, chất lượng hình ảnh rõ nét hơn bất cứ chuơng trình coi TV trực tuyến nào trước đây:

http://www.megotv.com

Chúc các bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ!! [​IMG]
    1 person likes this.
  3. gbriel

gbriel Tân Binh

póc tem bài của 2 bác. Thanks vì đã share cho anh em
  4. chinhttt

chinhttt Tân Binh

Sao tôi vẫn không thấy phụ đề khi xem !? Cần chỉnh gì nữa không!?
  5. rambolo

rambolo Binh Nhì

Mình đã nói là 2 chương trình coi tivi trên lấy 2 kênh Star movies và HBO của TH cáp VN nên khả năng có phụ đề là rất cao, nhưng còn không có phụ đề là chuyện bình thường. Bạn nên coi khoảng 2-3 ngày thì thế nào cũng gặp phim có phụ đề thôi...
  6. tiendatnlb

tiendatnlb Binh Nhì

Nhưng có phải trả phí không vậy? Nếu có miễn phí thì chắc vẫn phải trả phí cho VNPT, nhà cung cấp dịch vụ ADSL phải không bạn?

Tôi sử dụng ADSL, trả theo dung lượng download, nếu xem phim trực tuyến thì chắc tiêu tùng cái túi bạn nhỉ! Thank!
  7. killalllove3000

killalllove3000 Tân Binh

Chắc chắn rồi bạn ạ ! [​IMG] Bạn tốt nhất xài gói cước trọn gói đi ^^! Cũng ko mắc lắm đâu !

Bạn nào chỉ mình c. trình nào xem toàn bóng đá ko ? Thanks trước . Nhưng mà load đừng chậm quá . Mất hay.
  8. vitbeoannhieu

vitbeoannhieu Tân Binh

Nếu xem được kênh nào chết liền.! [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  9. rambolo

rambolo Binh Nhì

Nếu bạn muốn coi truyền hình cáp thì mỗi tháng bạn phải trả phí để được sử dụng dịch vụ này, "miễn phí" mà mình đề cập là khoản phí này. Còn bạn sử dụng Internet thì tất nhiên là bạn phải trả phí cho dịch vụ Internet rồi.

Mình xài ADSL mỗi tháng trọn gói 250k, coi cũng được.

Kênh thể thao thì có nhưng chỉ bóng đá không thì mình chưa thấy. Bạn thử vô trang xemtivi.net này coi, nó mới nâng cấp thêm mấy kênh nước ngoài nữa đó..
  10. hongquan2802

hongquan2802 Binh Nhì

xem mấy cái này có bị giật như xem online ok các bác
  11. rambolo

rambolo Binh Nhì

Tất nhiên là cái này đang coi online qua Internet.

Mức độ giật còn tùy thuộc vào tốc độ đường truyền Internet của bạn..Coi thử rồi sẽ biết thôi..
  12. boredom293

boredom293 Tân Binh

cái này chỉ dc trên IE thui chứ có dc trên FF đâu hả Jack?
  13. quackt

quackt Tân Binh

trang đó là trang nao vậy bạn,cho cụ thể đi. thanks
  14. tamuharo

tamuharo Tân Binh

Mình đang xem trên kênh megotv, chất lượn hình ảnh khá tốt xem cũng ổn, cám ơn bạn nhé!!
  15. deathnote

deathnote Tân Binh

16. chatgamexx7

chatgamexx7 Binh Nhất

đẻ tôi dùng thử
  17. dinhdaokt

dinhdaokt Tân Binh

Down ở box kiểu gì thế các bác?
  18. royalhero

royalhero Tân Binh

sao mà lằng nhằng thế ^^
  19. micaedai

micaedai Binh Nhất

Sao kỳ zay cac pác. mới đầu tháng mà đã hết băng thông là sao

địa chỉ khác cho cac bạn down nè

http://www.mediafire.com/?sharekey=08ed04e...423e3311cd05ea7

nhưng sao mình cài nó bảo lổi thế ko bit... có ai bị lôi nay fkhoong...

Sao lai không có quyền truy cập j j đó....

đang là admin mà lai ko truy cập đc
  20. langtuvungmo

langtuvungmo Tân Binh

Hoặc các bạn có thể vô trang này để coi tivi trực tuyến, hiện chỉ có 2 kênh Star movies và HBO chiếu trên đây( nếu mình không nhầm thì 2 kênh này lấy từ Star movies và HBO truyền hình cáp của Việt Nam nên các phim phần lớn đều có phụ đề Việt), giao diện rất thân thiện, chất lượng hình ảnh rõ nét hơn bất cứ chuơng trình coi TV trực tuyến nào trước đây:

http://www.megotv.com

o megotv.com chi co 3 kenh HTV7 HTV9 HTV2 thoi