Đổi màu giao diện
Truyền thống

Photodex ProShow Producer 6.0.3410 - Thiết kế Phim ảnh,Slide tuyệt đẹp

Thảo luận trong 'Thiết kế - Đồ họa' bắt đầu bởi S̶̶e̶̶7̶̶e̶̶n, May 19, 2011.

1. vanthanhfpro

vanthanhfpro Tân Binh

Tại sao khi xuất ra file video thì ảnh nó lại bị nhòe đi vậy các pác. Có pác nào dùng rồi chỉ bảo cho em với. Ảnh của E chất lượng tốt.
  2. nguyenlinhk55

nguyenlinhk55 Trưởng khoa Ban quản trị

bạn tham khảo bài này nhé.

3. tranhajanh

tranhajanh Tân Binh

có ai down về chưa? up cho mình xin * ProShow Transition Pack 1 thui :42: , còn các bộ khác mình có hết rùi, chẳng lẽ lại down hết về để lấy mỗi * ProShow Transition Pack 1 hơi nản? :18:
  4. Monkey D. Luffy

Monkey D. Luffy µ∂ µђק ลℓ µφ เลφ

của bạn đây .
    Code:
    http://www.mediafire.com/?wu345qbvhrevr51
    1 person likes this.
  5. cutehot10

cutehot10 Tân Binh

Anh có thể share cho em xin với được không a ?
    Em cũng thích soft nayf lắm, mà gà quá chả nên cơn cháo gì cả.
    Mail của em : ngocthu19051990@gmail.com
  6. cutehot10

cutehot10 Tân Binh

Anh có thể share cho em xin với được không a ?
    Em cũng thích soft nayf lắm, mà gà quá chả nên cơn cháo gì cả.
    Mail của em : ngocthu19051990@gmail.com
  7. haxuanhung81

haxuanhung81 Tân Binh

Tải cái này về rồi copy vào phần đã cài đặt rồi à mấy bác.mới chuyển sang nghịch cái này nên gà lắm :101:
  8. S̶̶e̶̶7̶̶e̶̶n

S̶̶e̶̶7̶̶e̶̶n Vi phạm nội quy Ban quản trị

Photodex ProShow Producer v5.0.3222
  9. hoangviet1990

hoangviet1990 Binh Nhì

Cho e hỏi là em đã crack rồi sao lúc xem thử & trích xuất ra file thì nó hiện thông báo trong clip như kiểu là phần mềm ko có bản quyền vậy?

proshow
  10. hoangviet1990

hoangviet1990 Binh Nhì

E đã tìm cách & xử lý đc rồi :12:
    Lúc đầu e đã gỡ ra & cài lại nhưng vẫn bị. Cuối cùng ngồi tò mò tìm cách & e để ý lúc mình ấn vào phần xuất ra file video thì nó load cái gì đấy ở optionalfiles.photodex.com thế là e gỡ ra rồi cài lại xong sửa file host, thêm 127.0.0.1 optionalfiles.photodex.com vào ok liền :))
  11. hoangviet1990

hoangviet1990 Binh Nhì

Không đc rùi! chỉ trích video 1 lần đầu tiên bật chương trình sau khi cài, lần sau mở chương trình thị lại bị lỗi trên. Có bác nào xử lý đc vụ này chưa?

Lúc xem thử thì có dòng chữ màu vàng nữa :(

Chưa có tên
  12. Dactanhang

Dactanhang Tân Binh

Bác vào hướng dẫn c.rack phát nhỉ...em c.rack ko được.

Ngoài ra khi em download style về. Lúc giản nén thì cái path6 lỗi. Bác nào chỉ em cách khắc phục với ạ.
  13. S̶̶e̶̶7̶̶e̶̶n

S̶̶e̶̶7̶̶e̶̶n Vi phạm nội quy Ban quản trị

Update reg cho anh em,Style bị lỗi parrt nào thfi down lại part đó nhé
  14. Dactanhang

Dactanhang Tân Binh

Đã rack thành công.

Bác nào chưa crack được thì làm như sau.

Trước hết là download Crack đã.

http://dl.download.a..._1333081420.rar

Mediafire ko upload được nên các bác download tạm ở đây

Tiếp đến bạn cài phần mềm ProShow Producer 5.0.3222, sau khi cài đặt xong, phần mềm yêu cầu bạn khởi động lại máy tính, bạn nhấn No để khỏi khởi động lại.

Tiếp theo, bạn copy 4 files: all.dnt, if.dnt, pro.dntpshow.dnt có trong thư mục Crack vào thư mục cài đặt của phần mềm (đối với Win 32 bit là: C:\Program Files\Photodex\ProShow Producer, còn đối với Win 64 bit là: C:\Program Files (x86)\Photodex\ProShow Producer). (Chú ý: vì 4 files all.dnt, if.dnt, pro.dntpshow.dnt đã có sẵn trong thư mục cài đặt nên bạn copy đè lên luôn).

Cuối cùng, bạn chạy file Reg Key.reg có trong thư mục Crack.

Xong! Vậy là bạn đã crack hoàn chỉnh ProShow Producer 5.0.3222.

(Cập nhật file crack sau vì đang upload lên mediafire)

Sản phẩm sau khi hoàn thành

http://www.youtube.com/watch?v=RrlQfBFHzaQ
  15. Dactanhang

Dactanhang Tân Binh

Trước tiên bác Save file này lại

Sau đó thoát phần mềm, vào thư mục cài đặt của phần mềm xóa 2 files: proshow.cfg proshow.phd đi.
    Sau đó mở Project hồi nãy lưu và xuất video lại. Mình đã test, đảm bảo sẽ không bị lỗi nữa.

Hiện tại thì cứ sau 1 cái clip em lại phải thực hiện thao tác này. Chưa có cách nào tối ưu hơn. Chắc đợi ít nữa có key thì ngon lành hơn.

http://www.youtube.com/watch?v=BVl2fSBdjIg

Mời các bác
    1 person likes this.
  16. NGUYENTRUNGK4a

NGUYENTRUNGK4a Hạ Sĩ

Bạn ơi.
    bạn có thể hướng dẫn mình cách làm dòng chử chạy trên 2-3 hoặc nhiều hơn 1 slide được ko .
  17. Dactanhang

Dactanhang Tân Binh

Em cũng mới tìm hiểu phần mềm này thôi bác. Chưa thực sự sâu lắm.

Bác có thể lên diễn đàn proshowvn.net để tìm hiểu thêm. Hiện em cũng đang lọ mọ tìm tòi trên đó.

Good luck
  18. Dactanhang

Dactanhang Tân Binh

Có thể căn time cho chữ được mà bác.

Sau khi đã chọn Effect và kiểu slide bác lựa chọn phần chữ viết sẽ có phần Edit cho nó. Ở đây bác có thể add thêm chữ thoải mái trong time của cái slide đó. Sau khi Add thì bác căn lại time cho từng lượt chữ mà bác add vào.

Good luck. !

Em đang tìm hiểu cái Aegisub để làm cho đẹp hơn nữa. Cơ mà xem ra khó :D
  19. Dactanhang

Dactanhang Tân Binh

http://www.youtube.com/watch?v=bKRECLbdc64&feature=related

Cái này em sử dụng nhiều text trong 1 slide. Mời bác nào quan tâm có thể tham khảo.
  20. MotorGiaLai

MotorGiaLai Tân Binh

Cám ơn bạn Se7en rất nhiều vì những chương trình hay của bạn,hiện tại mình mới download về và làm như hướng dẫn.Nhưng khi làm hình khi có dòng như thế này Hiện ra ở mục Preview Made as an evaluation of Proshow Producer.Mong bạn và mọi người giải đáp.Thanks