Đổi màu giao diện
Truyền thống

Qua IGI 1 một cách dễ dàng ! " Qua bằng dao"

Thảo luận trong 'Games Offline' bắt đầu bởi BVTH, Dec 26, 2008.

1. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

Tài khoản MF bị die [​IMG] Wait....

ĐC rồi đo [​IMG]
  2. hon_93

hon_93 Y tá

pó chiếu!! sai rùi sếp ơi!! F9 la bất tử máu, F10 là bất tử đạn, F11 là cái j đó, ko hỉu, F12 là xóa hết các cheat trên!

====================

Nói chung cứ ấn F9,F10,F11 là bất tử hết [​IMG]
  3. betterboyhp

betterboyhp Tân Binh

ai chơi đến cửa 6 cho hỏi cái làm sao qua cửa đc vậy. Cái cửa có mấy thằng trong nhà tập bắn bia = súng máy ý và có 2 cái xe tăng nữa. Mình bắn hết lính rồi mà tìm mãi ko biết hoàn thành nốt nhiệm vụ kiểu gì ????
  4. handoi2010

handoi2010 Tân Binh

bạn ơi lúc mình giải nén ra nó thông báo lỗi này nè

va khi cài đặt nó hiện ra lỗi này nữa nè

xin bạn chỉ mình cách cài đặt cho đúng
  5. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

File nào thông báo lỗi, bạn download lại nhé [​IMG]
  6. nghiano159

nghiano159 Trung Sĩ

pehang oi up lai cai link map 2 đi die roi`
  7. handoi2010

handoi2010 Tân Binh

dowm lại rồi nhưng nó vẫn hiện ra lỗi đó mình đó part 2 và 3 không có dowm part 1

với lại bạn nói giải nén ra cần password nhưng mà lúc mình giải nén mình thấy có yêu cầu password gì đâu
  8. hungflash8

hungflash8 Bác sĩ Ban quản trị

thì down lại hết cả 3 part đi, giảii nén không cần pass càng tốt chứ sao
  9. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

10. handoi2010

handoi2010 Tân Binh

can giup đỡ mấy bạn ơi cho mình hỏi cách chơi map 4 của game igi1 map có mấy người bạn á map đó không có lối vào mà phải hỗ trợ đồng đội mình chỉ bắn dc mấy tên trong tâm nhìn còn mấy tên kia mình hok thấy đâu nên đồng đội cvuar mình vừa di vao la bi bắn chết thế là thua mình hok bít cách qua màn đó bạn nào bít cóthe chi cho minh dc hem
  11. Leostarwar

Leostarwar Binh Nhì

Ai giúp tui với tui chơi qua map 1 nhưng sang tiếp map 2 thì lại không chơi được nữa. Chả hiểu sao màn hình cứ đen xì à. Ức chế toàn phải nhảy map thôi.
  12. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

Bạn download file ở link dưới rồi giải nén vào thư mục Mission của game là ok.

13. Maz9717

Maz9717 Tân Binh

mình xài win 7 giải nén bung ra thì báo lỗi error file setup.exe .có ai bị như mình ko?
  14. hoangthach04

hoangthach04 Binh Nhất

màn 4 mình không biết qua
  15. hongphuong1988

hongphuong1988 Tân Binh

Nói chung qua map 4 không có gì là khó cả :

Đầu tiên :bạn bắn chết hết bọn lính ở nhà đầu tiên càng nhanh càng tốt .sau đó chạy thật nhanh về cái chòi cao đấy ,làm sao để máy bay chưa kịp hạ cánh xuống thì đã bắn hết quân trong tầm ngắm .ban dùng ống nhòm màu xanh quan sát thật kĩ vị trí bọn lính chỗ nào thi đưa súng ngắm chĩa vào đó .lưu ý là lính ở nhà bên phải sẽ chạy trước ,bắn hết số lính ấy rồi đưa nòng súng sang nhai bên trái bắn hết lính đang chạy ra .mà nó ra chạy ra 2 lần liền đó( nếu ko bắn nó,nó sẽ ra cầm súng máy bắn chết quân mình ngay)bạn luôn để tầm ngắm ở ngôi nhà bên tay trái nhé .song xuôi thấy đồng đội chạy đc một đoạn thì bạn đưa tầm ngắm xuống đầu nhà gần chỗ bạn đứng bắn chết hai thằng ở đó là hết nhiệm vụ...hì hì đầu tiên mình cũng vịt lắm. [​IMG] [​IMG]
  16. thich IGI123

thich IGI123 Tân Binh

17. thich IGI123

thich IGI123 Tân Binh

co ai pix down IGI1 trn mang ve ko?chi giup voi
  18. thich IGI123

thich IGI123 Tân Binh

sao IGI choi qua man hai la tro ve MENU chu ko choi dc nua,co cach nao choi wa man 2 duoc ko?chi voi
  19. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

Dùng bản chuẩn chưa bạn
  20. thich IGI123

thich IGI123 Tân Binh

minh khong biet,minh len mang donwnload dai ve thoi ah,ban co biet cach nao donwload ma choi tot duoc khong ? chi minh voi!