Đổi màu giao diện
Truyền thống

Remove Wat 2.2.6

Thảo luận trong 'Bộ cài đặt, Ghost, Active ...' bắt đầu bởi phungquy8x, Jul 23, 2011.

1. phungquy8x -------- ♥ --------

Remove Wat là 1 công cụ giúp chúng ta sử dụng win 7 mà ko phải lo lắng đến vấn đề active. Khi cài Windows 7 xong. các bạn chỉ cần download Remove Wat xuống sau đó chạy nó và chọn Remove Wat. Reset lại may là xong....

Download

http://www.mediafire.com/?c0bayp4p7a2xea6

Pass: bvth
    7 người like bài này.
  2. tigertam

tigertam Tân Binh

Xin cám ơn bạn nhiếu, chúc bạn cuối tuần vui vẽ, Mến
  3. kvadrdk

kvadrdk Tân Binh

Tks nhé
  4. khoquamaoi

khoquamaoi Tân Binh

vậy nó cũng là 1 kiểu crack hả bạn,nhưng tại sao gọi là wat nhỉ :D
  5. OFF

OFF ♂ TIÊM KHÔNG ĐAU ♀ Ban quản trị

Wat có thể là tên mà tác giả đặt cho chương trình thì có hàng vạn lý do để trả lời tại sao, và chỉ có 1 lý do duy nhất đúng là hỏi chính tác giả mà thôi,
    cũng có thể WAT viết tắt của Weapons And Tactics :119:
  6. thienthanty

thienthanty Bác sĩ Ban quản trị

WAT = Windows Activation Technologies
    RemoveWAT là bỏ WAT (Windows Activation Technologies) hoàn toàn khỏi hệ điều hành, trong khi vẫn giữ lại tình trạng gốc hệ điều hành và nhận được tất cả các bản cập nhật.
    2 người like bài này.
  7. phuocdai

phuocdai THIẾU TÁ PHUỘC DÀI Ban quản trị

Từ Wat là viết tắt của từ Windows activation . Tác giả của chương trình này đặt tên cho nó là Remove Wat đúng với ý nghĩa của chương trình vì khi bạn chạy chương trình này xong bạn xem about của Windows sẽ thấy mất luôn cái dòng Windows activation . Còn tác giả viết tắt Wat chắc là để tránh đụng chạm đó mà :)
    2 người like bài này.
  8. OFF

OFF ♂ TIÊM KHÔNG ĐAU ♀ Ban quản trị

theo dân dã thì cứ cho là WAT = quát = chửi
    remove wat là loại bỏ đi sự chửi, ko còn sự bực mình về những lời nhắc lậu :87:
  9. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

This is a little tool I put together to remove WAT, with help from various others, (Windows Activation Technologies) completely from the OS, whilst still retaining genuine status and receiving all updates (optional aswell). You can also pass the genuine check in things like Windows Security Essentials.

Feature list:
    Requires no additional processes running after patching
    Has a theoretical 100% success rate due to it being hardware independent
    Effeciently coded with safety checks to prevent damage to a Windows installation
    Uninstall option
    Complete removal of all genuine related elements visible to the user, whilst keeping the core activation system active, allowing you to pass various genuine checks without issue
    Progress bar to allow overview of completion time
    A completley safe solution with zero risk of bricking your bootsector or rendering your pc unbootable.
  10. hieuans84

hieuans84 Tân Binh

vậy là removeWAT xong mình có thể update bình thường không cần xác thực với MS phải không bác :119:
  11. hoilachinh

hoilachinh Binh Nhất

máy minh` đã bị màn hình đen. mình dùng cái remove wat này nhưng sau khi reset may' thì vẫn không được
  12. phungquy8x

phungquy8x -------- ♥ -------- Ban quản trị

Bạn thử dùng cái này xem sao
    Code:
    http://www.benhvientinhoc.com/dd/topic/103922-windows-loader-v21-by-daz/
    tốt nhất là khi bạn cài windows xong thì nên dùng soft để active... chứ đừng chờ nước tới chân rồi mới nhẩy :109:
  13. milano79

milano79 Tân Binh

link die rồi bác ơi
  14. phungquy8x

phungquy8x -------- ♥ -------- Ban quản trị

15. thegreenfuture

thegreenfuture Binh Nhì

Thanks Bác Phungquy8x, nhưng link die rồi bác ơi ...
  16. BVTH

BVTH Vi phạm nội quy

17. phongpro79

phongpro79 Thượng Sĩ