sao chẳng ai trả lời nè

các cao thủ ơi cho em hỏi chút ..

máy em là kon LAPTOP SONI vaio VGN-CR23 ( của tàu ) hix chảng hiểu sao hôm nay bật máy lên vào win đến adminstrator nó đòi vân tay thay pass ý, em phải làm như thế nào đây để vào được máy, mà vân tay thì mỗi người 1 kiểu, cái thang bán đã bay đi tận đâu rồi , em định copy dữ liệu ổ C --> D trong DOS để cài lai win nhưng hổng được vì ổ C của em là FAT32 mà ổ D của e là NTFS , copy trong vc cũng chẳng xong mà máy cũng chẳng có GHOST, e hổng muốn mất dữ liệu nữa chứ mong được chỉ giáo

VÂNG CHO EM CHỊU

Lang băm
Ban quản trị
thế mọi lần bạn vẫn vào được mà, hay có đứa nào chơi xỏ đặt pass vân tay, loại ấy chỉ có thằng đó mới vào được.

Cài lại win thôi, còn dữ liệu thì theo mình biết, các đĩa hir bây giờ, phần VC đều có loại dùng cho ổ NTFS mà, bạn không chú ý đó thôi, còn không hãy dùng win xp chạy trên cd boot vào mà cop, nếu có rồi thì thôi, còn không thì down win xp chạy trên cd này về burn ra đĩa nhé

hildren 9.4 mà, thử hoài rồi mà vẫn kô copy được, đâu có ai chơi xỏ, xuat xứ tù Trung Cỏ mà, cài lại win thì đã kô hỏi bác rồi, có cách nào khác chỉ em đi

VÂNG CHO EM CHỊU

Lang băm
Ban quản trị
hildren 9.4 mà, thử hoài rồi mà vẫn kô copy được, đâu có ai chơi xỏ, xuat xứ tù Trung Cỏ mà, cài lại win thì đã kô hỏi bác rồi, có cách nào khác chỉ em đi
đó đó, mình chả cho cái link win xp chạy trên cd rồi còn gì, dùng nó để cop dữ liệu ra chỗ khác hoặc phân ổ cop dữ liệu, sau đó cài lại win

Bạn dùng Partition Magic convert ổ D từ NTFS sang FAT32 (mất dữ liệu trong D) ,rồi copy C sang D .Sau đó cài lại win vào C

chuyển tử FAT32 sang NTFS như nào vậy chỉ em luôn đi, nhưng em cũng hổng muốn mất dữ liệu ổ D phải làm như thế nào đêy

bạn ơi bạn hay ra quán người ta tháo máy ra bạn đừng no nhé ko hỏng dc đâu bảo người ta xem đến cái mainboard tim đến chỗ có pin chạy cho BIOS Ý bạn bảo người ta tháo ra thế là chạy ngon ơ kô no gì cả bạn ạ vì chỗ đấy là nguồn chạy date/time/ và Pass của máy đấy

bạn thử xem nào

chúc thành công

Đầu trang