Thắc mắc về S3

nhỏ bạn em mới mua con S3 16GB ở tiệm cầm đồ (chủ tiệm: "hàng xách tay, 16GB, giá 6tr, giảm 1,5tr còn 4,5tr")
xài cảm thấy rất mượt y như ko hề gi. nhưng khi cắm máy qua dây cáp vào máy tính thì chỉ hiện dung lượng ntn :
xin các bác tư vấn giúp các trường hợp tốt xấu:

Reset

Rờ Em + Sờ Em -> Tê
Ban quản trị
bạn kiểm trả dung lượng trên phần thông tin điện thoại đc mà cần gì kết nối cap usb mà kết nối qua usb của s3 thông thường mà bạn cắm vào vậy làm sao nó hiện đủ dung lượng đc chứ :P nó chỉ hiện 2GB đó trên win vì nó cũng phân ra phần vùng system riêng biệt
kết nối s3 qua cáp usb thì bạn phải dùng cái này nó mới hiện đủ các dung lượng :)

bạn kiểm trả dung lượng trên phần thông tin điện thoại đc mà cần gì kết nối cap usb mà kết nối qua usb của s3 thông thường mà bạn cắm vào vậy làm sao nó hiện đủ dung lượng đc chứ :P nó chỉ hiện 2GB đó trên win vì nó cũng phân ra phần vùng system riêng biệt
kết nối s3 qua cáp usb thì bạn phải dùng cái này nó mới hiện đủ các dung lượng :)
em xem trên máy thì vẫn hiển thị 15gb . nhưng con bạn nó bảo nó đọc trên mạng nói hiển thị trên mấy vẫn bị làm giả được .
đem ra fptshop hỏi thử thì đc cười vài cái rồi đem về ko đc j :/

:( ném mắm tôm vào nhà thằng chủ tiệm điện thoại đê
nhà nó có series store nước mắm . chắc sẽ tấn công khi phát lệnh =)))
Đừng ham đồ rẻ, mà giá 6tr củng ko phải là rẻ :))
ban đầu 6tr xong hạ còn 4,5tr . h nt hỏi nó sao có 2gb zị . nó nói "trả đây! ko bán nữa" :/
ban đầu e nói nó đừng mua rồi mà nó ham gẻ :))) thằng bán là bạn nó mới mở cửa hàng cầm đồ .
xin chia buồn với bạn là mình mới hỏi ông bạn làm bên mobile thì s3 nhận 2GB như trên là hàng nhái 100% :))
100% luôn ạ. mà sao trong máy thì nó hiện 16gb hay vậy nhỉ :/
mà lại định dạng FAT32 nữa chứ :/ nhìn cái này em lại nhớ cái bài Admin post hồi trc giống vầy:

Reset

Rờ Em + Sờ Em -> Tê
Ban quản trị
bán rẻ lại cho mình đi , mình kiếm hộp với phụ kiện zin và thẻ bảo hành chính hãng đi lên núi kiếm chác tí :))

Đầu trang