Windows 10 Multiple Editions Version 1703 Updated March 2017 (x86 + x64)

ngvanan

Thượng Sĩ
Windows 10 (Multiple Editions), Version 1703 (Updated March 2017) (x86) - DVD (English):
Windows 10 (Multiple Editions), Version 1703 (Updated March 2017) (x64) - DVD (English)
Update từ trang chủ
Download Windows 10
Hoặc tải file update
Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến

Thuốc cho mọi phiên bản windows 10 và Office
Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến

Thay đổi đáng chú ý
- Nhiều cải tiến và thay đổi rất đáng giá ở Windows 10 Creators Update, đặc biệt là lỗi 100% Disk “huyền thoại” đã không còn “xuất hiện”.
- Giao diện Settings thông minh hơn

Vừa được sửa bởi ban quản trị:

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
mình đọc dc thông tin là win 10 ko chạy dc hiren on hdd rồi, thanks nhé. Sao win 10 mình cảm thấy hiệu ứng cứ nặng nặng ấy nhỉ, dù đã tắt bớt hết rồi :(
mình ko xài win 10 nên cũng ko rõ trước có xài 1 time sau đó thấy nó ko ổn nên về win7 giờ vẫn trung thành với win 7 :D

ngvanan

Thượng Sĩ
mình đọc dc thông tin là win 10 ko chạy dc hiren on hdd rồi, thanks nhé. Sao win 10 mình cảm thấy hiệu ứng cứ nặng nặng ấy nhỉ, dù đã tắt bớt hết rồi :(
Mình thấy ok phiên bản này khắc phục full disk và rất mượt ,các ứng dụng nền chạy ngầm tắt dễ dàng

Attachments

Xin hỏi đã có Bác nào cài bản win10 Multiple Editions, Version 1703 Update March 2017 86/64 chưa? nếu đã cài rồi Bác cho biết ưu điểm và nhược điểm để anh em cài trải nghiệm

Sửa lần cuối::
Win 8; 8.1; 10 cái nào dùng tốt nhất Các Bạn ?
ờ quên chưa chào AE, lâu quá mới có tý time.
chú nguyenlinhk55 có em bé chưa nhỉ ???

Đầu trang