Windows Genuine Advantage Validation Crack 1.9.42.0 V6

░░░░░░

Vi phạm nội quy

Tích hợp hoàn toàn với tính năng Update của Windows. Với công cụ nho nhỏ này, bạn có thể "hợp thức hóa" bất kỳ phiên bản Windows nào mình muốn.giúp bạn có thể Update vô tư từ Microsoft như : Windown media player 11 , Windows Update, Microsoft Download Center and Microsoft Update .

Code:
Install Notes:
1. Extract into a new empty folder
2. Run Setup.exe

Notes:

WGA crack release works on Microsoft Windows 2000, XP, Vista, 7 (32bit/64bit)

1.Close ALL Internet Explorer windows before use

2. Run the crack self-installer file and follow instructions.

3. System reboots automatically to complete installation.

4. Start downloading All Windows Operating System updates.

Updated, to work with the SP2 releases of Vista, and Internet Explorer 8 and Windows Media Player 11 and Windows Defender.
Download

Attachments

Lúc trước mình sử dụng một số công cụ khác để crack và đã thành công (Windows báo là "alleady active") nhưng khi cài MSE thì bị phát hiện Win lậu và không update được. Vậy công cụ crack này của bác Bảy có trị được tận gốc không? Nếu được mình sẽ thử.

cái này hay thật. đã test thành công cho win XP. đang tiến hành cập nhật, k bit có bị phát hiện k?
bạn ơi cái này dùng tốt cho win 7 ultimate ko bạn ? mà mình crack bằng cái này rồi có đc vô tư update ko bạn?.
tkx bạn nhìu lắm

Vâng Cho Em Xin

Viện Trưởng
Ban quản trị
cái này hay thật. đã test thành công cho win XP. đang tiến hành cập nhật, k bit có bị phát hiện k?
bạn ơi cái này dùng tốt cho win 7 ultimate ko bạn ? mà mình crack bằng cái này rồi có đc vô tư update ko bạn?.
tkx bạn nhìu lắm
Cái này cho Windows Xp

Còn Win7 thì bạn dùng cái này

Windows 7 Loader

Code:
http://www.benhvientinhoc.com/dd/topic/94135-windows-loader-v200-active-windows-7-all-version/

các pro ơi cho em hỏi: sau khi em chạy cái Windows Genuine Advantage này xong, cái máy nó hỏi update ko, em để nó update, và rồi thì cái máy bắt đầu bị khùng :((.
khi khởi động win, nó báo thế này

sau đó thì nó hiện cái bảng này

sau 2 cái bảng đó, thì vào win bt, nhưng toàn bộ dữ liệu trên destop bị biến mất, và dữ liệu duyệt web cũng vậy.
và lần nào mở máy lên nó cũng như thế, hiện lần lượt 2 cái bảng thông báo đó và dữ liệu trên desktop vẫn ko có j, hic hic.

p/s: cái em mua đĩa win XP về cài, bây giờ máy nó đang có 2 HĐH lun, đều là XP,cái cũ nằm ở ổ C, cái mới nằm ở ổ D, mà vào HĐH mới thì ko vào web đc (em chưa cài driver j cả).
pro nào bit nó bị lỗi j chỉ em cách khắc phục với. giờ làm sao để xoá cái HDH ở ổ D, và cái win XP ở ổ C nó bình thường lại, ?? hichic.
tkx bvth rất nhìu

Mình dùng cái này crack ok rùi, update ầm ầm nhưng không hiểu sao không thể cài được Microsoft Security Essential. Nó toàn báo là " Không vượt qua được cuộc kiểm tra tính pháp lý bản quyền !!!

phungquy8x

-------- ♥ --------
Ban quản trị
Mình dùng cái này crack ok rùi, update ầm ầm nhưng không hiểu sao không thể cài được Microsoft Security Essential. Nó toàn báo là " Không vượt qua được cuộc kiểm tra tính pháp lý bản quyền !!!
Liều quá. Crack vẫn chỉ là Crack thôi mà bạn. Fix được đến đâu thì chưa biết. cài cái diệt virut đó ra có khi bị phát hiện win lậu đó. ^^ dùng soft khác đi. như Avast. ngon bổ rẻ. ^^

hqtb84

Thượng Sĩ
Đào mồ cái topic này lên vây..... vì vô tình thấy nó
------------
Mình thấy là cũng như winXp hay win7, nếu đã dùng 1 số bản win lậu mà sau đó upate thì thường có màn hình đen. Để crack hết màn hình đen này thì có khá nhiều công cu.
Tuy nhiên mình gặp 1 số bản win XP, chẳng hạn như mua máy ở Trần ANh (Thường có hiinhf cái khóa 30 ngày ở system tray ý) thì sau 30 ngày là sau khi khởi động nó bắt mình nhập key để kích hoat.
Với loại này thì làm sao mà mình vào đc win để sử dụng các công cụ crạck
Nếu như thế thì ta sẽ làm ntn?

nguyenlinhk55

Wait For Me ^.^!
Ban quản trị
hiện tại đó có nhiều tool crack win xong vẫn update như bt mà ban trong Topic Windows OS cũng đã có nhiều tool như vậy rồi bạn chịu khó tim nhé ^^!

Đầu trang