Windows XP SP3 for Laptop Core i3, i5, i7

cai
Các máy Laptop Core i có thể cài được HDH XP không ?

Các máy Laptop sử dụng CPU Core i có thể cài đặt HĐH Windows XP, với điều kiện đĩa cài có hỗ trợ chuẩn Sata ICH10, có thể download HĐH Windows SP3 tích hợp Sata ICH10.
Các bác nào dùng core i mà vẫn muốn xài XP thì down về Test thử.
Mình đã test thử trên các máy HP, DELL và ASUS thành công.Còn những dòng khác mình chưa có điều kiện thử..Nếu các bạn quan tâm thì download về test thử với các dòng khác.

Link: Mediafire.
cài cho con compac không được bác ơi

Các máy Laptop sử dụng CPU Core i có thể cài đặt HĐH Windows XP, với điều kiện đĩa cài có hỗ trợ chuẩn Sata ICH10, có thể download HĐH Windows SP3 tích hợp Sata ICH10.
Mình đã test thử trên các máy HP, DELL và ASUS thành công.Còn những dòng khác mình chưa có điều kiện thử..Nếu các bạn quan tâm thì download về test thử với các dòng khác.

Mình dùng lap dell inspiron 5547 cai nó có tích hợp ko.. mimhf ms mua máy ghót 1 bản dowload trên mạng về kq bị xanh màn hình,,
h tim bản xp 3 cho nó . ko biết dow bản của cậu về bung có bị vậy nữa ko.. tớ sợ hỏng máy lắm.. ==

mấy anh ơi, cho em hỏi chút được không, em muốn cài win xp cho laptop của em, nhưng ko tìm đc driver sata, tìm nhiều thử nhiều rồi màn hình vẫn xanh, ai giúp em cái link driver sata cho dòng máy của em với. em cảm ơn rất nhiều.

Attachments

Phong sinh viên PTIT

Y tá
Ban quản trị

Tình hình là thích dùng xp nhưng tải về toàn lỗi :'(

Cái quan trọng là tìm kiếm Driver cho em nó thôi, nhiều con bới tung hết cả các suppot rồi diễn đàn lên cũng không kiếm nổi --> mất thời gian.

Đầu trang